ออกบูธประชาสัมพันธ์โรงพยาบาลฯ งานประชุมบริษัท ไทยประกันชีวิต
21 มีนาคม 2566
![ออกบูธไทยประกันชีวิตโรงพยาบาลพริ้นซ์สุววรณภูมิ](https://website-storage.princhealth.com/psuv/news/20230321103658-ออกบูธไทยประกันชีวิตโรงพยาบาลพริ้นซ์สุววรณภูมิ-01.jpg)
โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ ได้รับเกียรติร่วมออกบูธพร้อมประชาสัมพันธ์สิทธิพิเศษของโรงพยาบาลฯในงานประชุมระดับผู้บริหารตัวแทนบริษัท ไทยประกันชีวิต จำกัด (มหาชน) สาขาบางนา
เมื่อวันอาทิตย์ 19 มีนาคม 2566 ที่ผ่านมา โดยกิจกรรมที่โรงพยาบาลนำไปให้บริการได้แก่ บริการตรวจวัดความดันโลหิต, บริการเจาะน้ำตาลปลายนิ้ว และกิจกรรมเล่นเกมส์เพื่อแจกของรางวัล ซึ่งได้รับความสนใจจากตัวแทนประกันเป็นอย่างมาก