โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ ร่วมกับ มูลนิธิพุทธรักษา โครงการเดอะ ฟอเรสเทียส์ จัดโครงการ โรงเรียนของเราน่าอยู่ กับกิจกรรม Back to School เติมความสุขให้น้อง ๆ
23 พฤษภาคม 2567
![โครงการ โรงเรียนของเราน่าอยู่ กับกิจกรรม Back to School เติมความสุขให้น้อง ๆ | โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ](https://website-storage.princhealth.com/psuv/news/20240523132218-TyAMP-ออกหน่วยโรงเรียนปลัดเปรียง-โรงพยาบาลพริ้นซ์สุวรรณภูมิ@lg.webp)
วันอังคารที่ 21 พฤษภาคม 2567 ทางโรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ ร่วมกับ มูลนิธิพุทธรักษา โครงการเดอะ ฟอเรสเทียส์ จัดโครงการ “โรงเรียนของเราน่าอยู่ กับกิจกรรม Back to School” เติมความสุขให้น้อง ๆ โรงเรียนคลองปลัดเปรียง สมุทรปราการ นำโดย คุณณัฏฐยุทธ์ รามสูต ผู้อำนวยการโครงการ เดอะ ฟลอเรสเทียร์ คุณราตรี บุญยกบัณฑิต ผู้อำนวยการฝ่ายการพยาบาล คุณศิริวรรณ สว่างโรจน์ ผู้จัดการฝ่ายการตลาดและพัฒนาธุรกิจ และคุณพิชามญช์ พันธุ์ยุลา ผู้อำนวยการโรงเรียนคลองปลัดเปรียง ซึ่งภายในงานมีกิจกรรมตรวจสุขภาพหนูน้อยก่อนเปิดเทอม ตรวจพัฒนาการเด็กโดยนักกิจกรรมบำบัด และกิจกรรมแจกของรางวัล พร้อมอาสาสมัครในกิจกรรมสานสัมพันธ์ต้อนรับวันเปิดเทอมให้กับน้อง ๆ จำนวน 165 คน ครั้งหน้าจะมีกิจกรรมดี ๆ อะไรอีก อย่าลืมติดตามกันนะคะ