โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ ได้ร่วมออกบูธตรวจสุขภาพ สำหรับผู้ร่วมงานที่เข้าร่วมงานสังสรรค์ปีใหม่ 2567 ของชุมชนบางแก้ว
29 มกราคม 2567
![](https://website-storage.princhealth.com/psuv/news/20240129175631-งานสังสรรค์บางแก้ว-รพ.พริ้นซ์สุวรรณภูมิ-04.jpg)
โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิของเรา ได้ร่วมออกบูธตรวจสุขภาพ พร้อมกิจกรรม เล่นเกมรับของที่ระลึก รวมไปถึงจุดปฐมพยาบาล และรถ Ambulance มาสแตนบาย สำหรับผู้ร่วมงานที่เข้าร่วมงานสังสรรค์ปีใหม่ 2567 ของชุมชนบางแก้ว โดยเชิญกลุ่มสตรี กลุ่ม อสม. กลุ่มประชาชนกว่า 1,000 คน มาร่วมงานเพื่อกระชับความสัมพันธ์ในชุมชนให้เกิดความสมัครสมาน สามัคคี