โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ ได้ไปออกบูธ เนื่องในงาน Grand Opening ห้างเซ็นทรัล สาขาเมากาบางนา
30 มกราคม 2567
![ออกบูธตรวจสุขภาพ เนื่องในงาน Grand Opening ห้างเซ็นทรัล สาขาเมากาบางนา | โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ](https://website-storage.princhealth.com/psuv/news/20240130112636-ออกบูธเซ็นทรัลเมกาบางนา-รพ.พริ้นซ์สุวรรณภูมิ-04.jpg)
เนื่องในงาน Grand Opening ห้างเซ็นทรัล สาขาเมากาบางนา ในวันที่ 26-28 มกราคมที่ผ่านมา โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ ได้ไปออกบูธ ตรวจวิเคราะห์องค์ประกอบของร่างกายด้วยเครื่อง Inbody ที่สามารถบอกได้ถึงปริมาณกล้ามเนื้อ ไขมัน น้ำ เกลือแร่ และปริมาณมวลกระดูก โดยตรวจให้ผู้ที่สนใจ ฟรี ‼ ไม่มีค่าใช้จ่าย