โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ ให้บริการรถพยาบาล Stand by สำหรับกิจกรรม "Nantawan Walk & Run"
13 มีนาคม 2567
![โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ ให้บริการรถพยาบาล Stand by สำหรับกิจกรรม "Nantawan Walk & Run"](https://website-storage.princhealth.com/psuv/news/20240313150651-cpfOr-งานวิ่งหมู่บ้านมันทนา-รพ.พริ้นซ์สุวรรณภูมิ-04@lg.webp)
โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ ให้บริการรถพยาบาล Stand by สำหรับกิจกรรม "Nantawan Walk & Run" สานสัมพันธ์ เดินและวิ่ง ที่ทางหมู่บ้านนันทวัน ศรีนครินทร์ ได้จัดขึ้นเมื่อวันอาทิตย์ที่ 10 มีนาคม 2567 โดยนำรถพยาบาล พร้อมเจ้าหน้าที่พยาบาล และหน่วยปฐมพยาบาล เข้าดูแลผู้ร่วมกิจกรรม รวมถึงมีกิจกรรมตรวจสุขภาพเบื้องต้น และเกมส์ แจกของรางวัลให้ผู้เข้าร่วมงานได้ร่วมสนุกภายในบูท ขอขอบคุณทีมผู้จัดงานที่เลือกให้โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ ได้ดูแลในครั้งนี้