โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ จัดฝึกซ้อมแผนอพยพหนีไฟ ประจำปี 2565
27 กุมภาพันธ์ 2566
![](https://website-storage.princhealth.com/psuv/news/20230227045915-0.ซ้อมดับเพลิง-โรงพยาบาลพริ้นซ์-สุวรรณภูมิ-03-1-300x300.jpg)
โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ จัดฝึกซ้อมแผนอพยพหนีไฟ ประจำปี 2565
โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ จัดฝึกซ้อมแผนอพยพหนีไฟ ประจำปี 2565 แก่บุคลากร
ในวันที่ 28 ธันวาคม 2565
เพื่อเตรียมความพร้อมให้บุคลากรมีความรู้ความเข้าใจ และสามารถปฏิบัติตามขั้นตอนต่าง ๆ เมื่อเกิดสถานการณ์ฉุกเฉิน เพื่อความปลอดภัยสูงสุด นำทีมโดยนพ.อธิวัฒน์ น้อยประสิทธิ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาล และนพ.กรานต์ เจียรคุปต์ ผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์ พร้อมด้วยแพทย์ พยาบาล เจ้าหน้าที่จากทุกฝ่าย ให้ความร่วมมือเข้าร่วมฝึกซ้อมอย่างพร้อมเพรียง