โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ ได้รับเกียรติเข้าร่วมงานอบรมการก้าวเข้าสู่นักขายมืออาชีพ MDRT บริษัท ไทยประกันชีวิต จำกัด(มหาชน) สาขาบางนา
11 มีนาคม 2567
![ร่วมงานอบรมการก้าวเข้าสู่นักขายมืออาชีพ MDRT | บริษัท ไทยประกันชีวิต จำกัด(มหาชน) สาขาบางนา | โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ](https://website-storage.princhealth.com/psuv/news/20240311105313-wEgIA-ออกหน่วยไทยประกันชีวิต-รพ.พริ้นซ์สุวรรณภูมิ-04@lg.webp)
วันที่ 9 มีนาคม 2567 โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ ได้รับเกียรติเข้าร่วมงานอบรมการก้าวเข้าสู่นักขายมืออาชีพ MDRT บริษัท ไทยประกันชีวิต จำกัด(มหาชน) สาขาบางนา โดยนำบูธกิจกรรม อาทิ ตรวจวิเคราะห์องค์ประกอบร่างกายด้วยเครื่อง Inbody, กิจกรรมลงทะเบียนตัวแทนเพื่อเล่นเกมส์แจกของรางวัล ซึ่งภายในงานมีตัวแทนให้ความสนใจเข้าร่วมภายในบูธจำนวนกว่า 100 ท่าน