ประมวลภาพกิจกรรม ส่งต่อความสุขในเทศกาลสงกรานต์ ให้แก่ผู้ป่วย และญาติ
12 เมษายน 2567
![ประมวลภาพกิจกรรม ส่งต่อความสุขในเทศกาลสงกรานต์ ให้แก่ผู้ป่วย และญาติ | โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ](https://website-storage.princhealth.com/psuv/news/20240412144402-zxmR1-สรงน้ำพระสงกรานต์-รพ.พริ้นซ์สุวรรณภูมิ-04@lg.webp)
ประมวลภาพกิจกรรม ส่งต่อความสุขในเทศกาลสงกรานต์ เมื่อวันพุธที่ 10 เมษายน 2567 โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิของเรา ขอร่วมส่งมอบความสุขในช่วงเทศกาลสงกรานต์ ให้แก่ผู้ป่วย และญาติ ให้ได้รับอานิสงส์จากการสรงน้ำพระ นำโดย นพ.สมคิด อุดมกิจมงคล ผู้อำนวยการโรงพยาบาล คุณสุดามาศ บุญวรรณ ผู้อำนวยการบริหาร และคุณศิริวรรณ สว่างโรจน์ ผู้จัดการฝ่ายการตลาดและพัฒนาธุรกิจ เพื่อชำระจิตใจให้ชุ่มชื่น ใสสะอาดด้วยบุญกุศลแห่งความศรัทธา ชำระล้างผู้ที่คิดร้ายด้วยอคติ เอาสิ่งไม่ดีออกไป ชำระความรุ่มร้อน นำพาแต่ความสงบร่มเย็นมาให้ทุกท่านนะคะ