ขอขอบคุณ โครงการบ้านพฤกษา ได้มอบแซนด์วิซ ให้กับบุคลากรทางการแพทย์
25 กุมภาพันธ์ 2566
![](https://website-storage.princhealth.com/psuv/news/20230225072234-1.บ้านพฤกษามอบแซนวิช-โรงพยาบาลพริ้นซ์-สุวรรณภูมิ-01-768x768.jpg)
ขอขอบคุณ โครงการบ้านพฤกษา ได้มอบแซนด์วิซ ให้กับบุคลากรทางการแพทย์
โรงพยาบาล พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ ขอขอบคุณทางโครงการบ้านพฤกษา ที่ได้มอบแซนวิซพร้อมทาน ให้กับบุคลากรทางการแพทย์ พยาบาล และเจ้าหน้าที่ของโรงบาล บอกได้คำเดียวเลยว่าขอบคุณค่ะ…งานนี้อิ่มอร่อยกันทั่วโรงพยาบาลมาก ๆ เลย