โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ ให้การต้อนรับทีม ทีมผู้บริหาร จากThe Aspen Tree แพทย์และพยาบาลจาก Baycrest เข้าเยี่ยมชมศักยภาพของโรงพยาบาล
23 มีนาคม 2567
![](https://website-storage.princhealth.com/psuv/news/20240323160450-VIwBV-เยี่ยมชม-โรงพยาบาลพริ้นซ์สุวรรณภูมิ-04@lg.webp)
22 มีนาคม 2567 นายแพทย์สมคิด อุดมกิจมงคล ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ ในเครือพริ้นซิเพิล เฮลท์แคร์ พร้อมทีมบริหารโรงพยาบาลให้การต้อนรับทีม ทีมผู้บริหาร จากThe Aspen Tree แพทย์และพยาบาลจาก Baycrest เข้าเยี่ยมชมศักยภาพของโรงพยาบาล เพื่อรองรับผู้อาศัยในโครงการ The Aspen Tree" by MQDC หนึ่งในโครงการที่อยู่ภายใน The Forestias