นพ.อธิวัฒน์ น้อยประสิทธิ์ ผู้อำนวยการ โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ มอบอุปกรณ์ สิ่งของเพื่อสนับสนุนการจัดกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2565 แก่ศูนย์เยาวชน บางนา
15 พฤศจิกายน 2565
![](https://website-storage.princhealth.com/psuv/20221114170408-มอบของวันเด็ก-copy-768x774.jpg)
นพ.อธิวัฒน์ น้อยประสิทธิ์ ผู้อำนวยการ โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ มอบอุปกรณ์ สิ่งของเพื่อสนับสนุนการจัดกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2565 แก่ศูนย์เยาวชน บางนา